Permission UI (8.x-1.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (9 entries)

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Edit
cy: Golygu

en: Name
cy: Enw

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: Permissions
cy: Hawliau

en: Permission
cy: Caniatâd

en: 1 user | @count users
cy[0]: 1 defnyddiwr. @count o ddefnyddwyr.

en: Add role
cy: Ychwanegu swyddogaeth
