Persistent Visitor Parameters (2.0.0-alpha4) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Default
vi: Mặc định

en: User
vi: Người dùng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Page
vi: Trang

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Last login
vi: Đăng nhập cuối

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Session
vi: Phiên làm việc

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
