Personal ID (2.0.0-beta4) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Text
ta: உரை

en: Textfield
ta: உரைப்புலம்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: String settings
ta: சரம் அமைவுகள்
