Pets Clinic (1.0.0) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை
