PhoneNumber (1.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: None
vi: Không có

en: Country
vi: Quốc gia

en: Types
vi: Các kiểu

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Format
vi: Định dạng

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Optional
vi: Tùy chọn

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: seconds
vi: giây

en: Countries
vi: Quốc gia

en: API key
vi: khóa API

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Extension
vi: Phần mở rộng

en: Pager
vi: Phân trang

en: About
vi: Giới thiệu

en: Light
vi: Nhẹ

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Unique
vi: Không trùng lặp

en: Default country
vi: Quốc gia mặc định

en: Dark
vi: Sẫm màu
