Photo Albums (1.0.1-rc1) - en to ta translation catalogue (34 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Language
ta: மொழி

en: On
ta: சரி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Image
ta: படம்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: About
ta: பற்றி

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Find and manage content.
ta: உள்ளடக்க தேடல் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Medium (220×220)
ta: நடுத்தர (220×220)

en: Thumbnail (100×100)
ta: சிறு (100×100)
