Photo Albums (1.0.2) - en to vi translation catalogue (40 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Author
vi: Tác giả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: On
vi: Bật

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: File Size
vi: Dung lượng tập tin

en: MIME Type
vi: Loại MIME

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Photos
vi: Ảnh

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: author
vi: tác giả

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Apply
vi: Áp dụng

en: bytes
vi: byte

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Enter Password
vi: Gõ mật khẩu

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Find and manage content.
vi: Tìm và quản lí nội dung.

en: Linked to content
vi: Liên kết tới nội dung

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
