Album Photos (6.1.0) - en to vi translation catalogue (96 entries)

en: photos
vi: hình ảnh

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Image size
vi: Kích cỡ ảnh

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Comments
vi: Bình luận

en: Quantity
vi: Số lượng

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: Edit
vi: Sửa

en: Size
vi: Dung lượng

en: None
vi: Không có

en: Display settings
vi: Các thiết lập trình bày

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Image
vi: Ảnh

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Node ID
vi: ID node

en: Default
vi: Mặc định

en: Open
vi: Mở

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Display
vi: Hiển thị

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: ID
vi: Mã

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Advanced search
vi: Tìm kiếm nâng cao

en: Upload
vi: Tải lên

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Number of columns
vi: Số cột

en: Roles
vi: Vai trò

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Comment ID
vi: ID bài bình luận

en: URL alias
vi: URL ảo

en: File ID
vi: ID tập tin

en: Photos
vi: Ảnh

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: next
vi: sau

en: Directory
vi: Thư mục

en: Do not display
vi: Không hiển thị

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Source
vi: Nguồn

en: published
vi: đã xuất bản

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Image sizes
vi: Kích cỡ ảnh

en: Global Settings
vi: Thiết định tổng thể

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: previous
vi: trước

en: not published
vi: chưa xuất bản

en: Privacy
vi: Riêng tư

en: Photo
vi: Ảnh

en: Source field
vi: Trường nguồn

en: Manage fields
vi: Quản lý trường

en: Grid
vi: Lưới

en: Image title
vi: Tiêu đề ảnh

en: Images per page
vi: Số ảnh trên mỗi trang

en: Rearrange
vi: Sắp xếp lại

en: Sort
vi: Sắp xếp

en: Pager
vi: Phân trang

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Locked
vi: Đã khoá

en: Containing any of the words
vi: Có chứa bất kỳ từ nào

en: Containing the phrase
vi: Có chứa cụm từ

en: Containing none of the words
vi: Không chứa bất cứ từ nào

en: Content ranking
vi: Xếp loại nội dung

en: Factor
vi: Hệ số

en: Display type
vi: Kiểu trình bày

en: Maximum image resolution
vi: Độ phân giải ảnh tối đa

en: Password required
vi: Cần mật khẩu

en: Access type
vi: Kiểu truy cập

en: Search for either of the two terms with uppercase <strong>OR</strong>. For example, <strong>cats OR dogs</strong>.
vi: Sử dụng toán tử OR viết hóa để tìm kiếm một trong hai từ khóa. Ví dụ: <strong>desktop OR laptop</strong>

en: Image file ID
vi: ID tập tin ảnh

en: In
vi: To

en: Manage display
vi: Quản lý hiển thị

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: Edit @title
vi: Sửa @title

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Classic
vi: Cổ điển

en: Link image to
vi: Liên kết ảnh tới

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: Unique ID
vi: ID duy nhất
