Album Photos (6.0.7) - en to ta translation catalogue (80 entries)

en: photos
ta: படங்கள்

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Images
ta: படங்கள்

en: Image size
ta: படத்தின் அளவு

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Quantity
ta: அளவு

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Size
ta: அளவு

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Default
ta: இயல்பான

en: Open
ta: திற

en: Album
ta: பட ஏடு

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Display
ta: காட்சி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Advanced search
ta: மேம்பட்ட தேடுதல்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Number of columns
ta: பத்திகள் எண்ணிக்கை

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment ID
ta: கருத்து குறி எண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: File ID
ta: கோப்பு குறி

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: next
ta: அடுத்தது

en: Directory
ta: கோப்பகம்

en: Do not display
ta: காண்பிக்கவேண்டாம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Source
ta: மூலம்

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Limit
ta: எல்லை

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Rearrange
ta: மறுஅமைப்பு செய்க

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: Containing any of the words
ta: ஏதாவதொரு வார்த்தையினைக் கொண்டு

en: Containing the phrase
ta: சொற்றொடரினைக் கொண்டு

en: Containing none of the words
ta: இதில் எந்தவொரு வார்த்தையும் இல்லாமல்

en: Content ranking
ta: உள்ளடக்க தரம்

en: Factor
ta: காரணி

en: Display type
ta: காட்சி வகை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Influence
ta: செல்வாக்கு
