PHPMailer SMTP (2.3.1) - en to cy translation catalogue (9 entries)

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: None
cy: Dim

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Default
cy: Diofyn

en: Format
cy: Fformat

en: Plain text
cy: Testun plaen

en: Recipient
cy: Derbynnydd

en: From name
cy: Gan enw
