Picked Fresh (1.0.1) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Left sidebar
fil: Kaliwang sidebar

en: Right sidebar
fil: Kanang sidebar

en: Footer
fil: Paanan

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina
