Picked Fresh (1.0.1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Help
ta: உதவி

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Left sidebar
ta: இடது பக்கபகுதி

en: Right sidebar
ta: வலது பக்கபட்டை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி
