Picked Fresh (1.0.1) - en to te translation catalogue (6 entries)

en: Help
te: సహాయం

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Left sidebar
te: ఎడమ పక్కపట్టీ

en: Right sidebar
te: కుడి పక్కపట్టీ

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు
