Pino (8.x-1.4) - en to cy translation catalogue (58 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Body
cy: Corff

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Subject
cy: Testun

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: On
cy: Ymlaen

en: Version
cy: Fersiwn

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: Edit
cy: Golygu

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Message
cy: Neges

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Feed
cy: Porth

en: Name
cy: Enw

en: Import
cy: Mewnfudo

en: Help
cy: Cymorth

en: View
cy: Gweld

en: Theme
cy: Thema

en: Picture
cy: Darlun

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Active
cy: Gweithredol

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: To
cy: I

en: From
cy: Gan

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Send
cy: Anfon

en: User login
cy: Mewngofnod defnyddiwr

en: Tools
cy: Arfau

en: Position
cy: Lleoliad

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: To date
cy: I ddyddiad

en: From date
cy: O ddyddiad

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Revisions for %title
cy: Diwygiadau i %title

en: Revision
cy: Diwygiad

en: The specified passwords do not match.
cy: Nid yw'r cyfrineiriau penodol yn cyd-fynd.

en: Documents
cy: Dogfennau

en: Revision of %title from %date
cy: Diwygiad %title o %date.

en: Apply
cy: Ceisio

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dychwelyd i'r diwygiad o %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu diwygiad o %revision-date?

en: From address
cy: Gan gyfeiriad

en: Offset
cy: Ongli

en: Save and continue
cy: Cadw a pharhau

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Copy of the revision from %date.
cy: Copi o'r diwygiad o %date.
