Pino (8.x-1.4) - en to gu translation catalogue (33 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Email address
gu: ઈ-મેઈલ સરનામુ

en: Subject
gu: વિષય

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Description
gu: વર્ણન

en: On
gu: ચાલુ

en: Version
gu: આવૃતિ

en: Advanced options
gu: ઉચ્ચતર વિકલ્પો

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Search
gu: શોધ

en: Message
gu: સંદેશ

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: Import
gu: આયાત

en: Help
gu: મદદ

en: View
gu: જુઓ

en: Picture
gu: ચિત્ર

en: Active
gu: સક્રિય

en: Page title
gu: પાનાનું શીર્ષક

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Authored by
gu: દ્વારા લખાયેલુ

en: Send
gu: મોકલો

en: Tools
gu: સાધનો

en: The specified passwords do not match.
gu: તમે ઉમેરેલા સાંકેતિક શબ્દોમાં તફાવત છે

en: Changed
gu: બદલ્યું

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Administrator
gu: સંચાલક

en: About
gu: વિશે

en: Save and continue
gu: સંગ્રહો અને આગળ વધો
