Pino (8.x-1.4) - en to ml translation catalogue (32 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Body
ml: ഘടന

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Description
ml: വിവരണം

en: On
ml: ഓൺ

en: Version
ml: പതിപ്പ്

en: all
ml: എല്ലാം

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Name
ml: പേര്

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Help
ml: സഹായം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Picture
ml: ചിത്രം

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: The specified passwords do not match.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത പ്രവേശന വാക്കുകള്‍ സാമ്യമല്ല.

en: Save and continue
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെച്ച് തുടരുക

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍

en: Restricted HTML
ml: നിയന്ത്രിതമായ HTML

en: Narrow
ml: ഇടുങ്ങിയത്

en: Welcome to [site:name]
ml: [site:name] ലേക്ക് സ്വാഗതം
