Pino (8.x-1.4) - en to ta translation catalogue (77 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: On
ta: சரி

en: Version
ta: பதிப்பு

en: all
ta: அனைத்து

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Help
ta: உதவி

en: View
ta: பார்

en: Theme
ta: தீம்

en: Picture
ta: படம்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Position
ta: இடம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: The specified passwords do not match.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: About
ta: பற்றி

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Frontpage
ta: முன் பக்கம்

en: mobile
ta: கைபேசி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: All content promoted to the front page.
ta: அனைத்து உள்ளடக்கங்களும் முன் பக்கத்திற்கு உயர்த்தப்பட்டது

en: Narrow
ta: குறுகிய

en: Welcome to [site:name]
ta: [site:name]ற்கு வரவேற்கிறோம்
