Pino (8.x-1.4) - en to te translation catalogue (51 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Body
te: వివరము

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Subject
te: విషయం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Description
te: వివరణ

en: Version
te: సంచిక

en: all
te: అన్నీ

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: Message
te: సందేశం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Name
te: పేరు

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Help
te: సహాయం

en: View
te: చూడు

en: Theme
te: అలంకారం

en: Picture
te: చిత్రం

en: Created
te: సృష్టితం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Send
te: పంపించు

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Position
te: స్థానం

en: Instructions
te: సూచనలు

en: The specified passwords do not match.
te: ఇచ్చిన సంకేతపదాలు సరిపోలలేదు.

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: About
te: గురించి

en: Save and continue
te: భద్రపరిచి కొనసాగండి

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ

en: Basic block
te: ప్రాథమిక నిరోధం

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML

en: Welcome to [site:name]
te: [site:name]కు స్వాగతం
