Pino (8.x-1.4) - en to vi translation catalogue (77 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Body
vi: Nội dung

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Actions
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: On
vi: Bật

en: Version
vi: Phiên bản

en: all
vi: tất cả

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: Help
vi: Trợ giúp

en: View
vi: Xem

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Theme
vi: Sắc thái

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Active
vi: Hoạt động

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Welcome
vi: Chào mừng

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Send
vi: Gửi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Members
vi: Các thành viên

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Position
vi: Vị trí

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: To date
vi: Đến ngày

en: From date
vi: Từ ngày

en: Revert
vi: Trở lại

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: The specified passwords do not match.
vi: Mật khẩu không trùng khớp.

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Documents
vi: Tài liệu

en: Allowed file extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được chấp nhận

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: From address
vi: Địa chỉ gửi đi

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Member
vi: Thành viên

en: Save and continue
vi: Lưu và tiếp tục

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Is Active
vi: Hoạt động

en: Asc
vi: Tăng dần

en: desktop
vi: màn hình nền

en: Master
vi: Chính
