Piwik PRO (1.1.0) - en to cy translation catalogue (8 entries)

en: Pages
cy: Tudalennau

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: Visibility
cy: Gwelededd

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: role
cy: swyddogaeth

en: Add tracking to specific pages
cy: Ychwanegu tracio i dudalenau penodol

en: Add tracking for specific roles
cy: Ychwanegu dilyniant i swyddogaethau penodol.
