Piwik PRO (1.2.1) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Content Types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: role
ta: பாத்திரம்
