Pixture Reloaded (8.x-3.0) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Search
ta: தேடல்

en: Help
ta: உதவி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Main menu
ta: முதன்மைப் பட்டி

en: Header top
ta: மேல் தலைப்பு

en: Header bottom
ta: கீழ் தலைப்பட்டி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி
