Platon (8.x-1.8) - en to fil translation catalogue (24 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Group
fil: Grupo

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Search
fil: Hanapin

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: System
fil: Sistema

en: Uninstall
fil: Alisin

en: Request new password
fil: Humingi ng panibagong hudyat

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: My account
fil: Akawnt ko

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
