Plausible (2.2.0) - en to cy translation catalogue (13 entries)

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: Visibility
cy: Gwelededd

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: General
cy: Cyffredinol

en: Events
cy: Digwyddiadau

en: Error message
cy: Neges wall

en: Add tracking to specific pages
cy: Ychwanegu tracio i dudalenau penodol

en: Warning message
cy: Neges rybudd

en: Add tracking for specific roles
cy: Ychwanegu dilyniant i swyddogaethau penodol.

en: Status message
cy: Neges statws
