Plausible (2.2.0) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: General
ta: பொது

en: Error message
ta: பிழை செய்தி

en: Warning message
ta: எச்சரிக்கை செய்தி

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: Status message
ta: நிலை செய்தி
