Plausible (2.2.0) - en to te translation catalogue (9 entries)

en: Pages
te: పేజీలు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Settings
te: అమరికలు

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Roles
te: పాత్రలు

en: General
te: సాధారణ

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
