Plugin Reference (3.0.5) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: value
ta: மதிப்பு

en: Value
ta: மதிப்பு

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: N/A
ta: இல்

en: Filter by
ta: வடிகட்டி மூலம்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Full
ta: முழு

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Values
ta: மதிப்பீடுகள்

en: About
ta: பற்றி

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Sort direction
ta: வரிசை திசை

en: Starts with
ta: தொடங்குகிறது

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்

en: Change handler
ta: மாற்றம் கையாளுதல்

en: Text value
ta: உரை மதி்பபு

en: Reference method
ta: குறிப்பு முறை

en: Sort settings
ta: வரிசை அமைப்புகள்

en: Broken/Missing
ta: உடைந்த / காணாமல்
