Drupal PM (Project Management) (4.1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (42 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Project type
ta: திட்ட வகை

en: Projects
ta: திட்டங்கள்

en: Project
ta: திட்டம்

en: Project types
ta: திட்ட வகைகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Test
ta: சோதனை

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Color
ta: நிறம்

en: Task
ta: செய்பணி

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Key
ta: சாவி

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Story
ta: கதை

en: Tasks
ta: பணிகள்

en: Telephone
ta: தொலைபேசி

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: About
ta: பற்றி

en: PM
ta: பிப

en: Not saved yet
ta: இன்னும் சேமிக்கப்படவில்லை
