Podcast Publisher (1.0.0-alpha9) - en to vi translation catalogue (63 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Prefix
vi: Tiền tố

en: Suffix
vi: Hậu tố

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: view
vi: xem

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Links
vi: Các liên kết

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: - None -
vi: - Không -

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Description field
vi: Trường ghi chú

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: Default
vi: Mặc định

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: ID
vi: Mã

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: File size
vi: Kích cỡ tập tin

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Source
vi: Nguồn

en: Today
vi: Hôm nay

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Decimal
vi: Thập phân

en: Precision
vi: Độ chính xác

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: Copyright
vi: Bản quyền

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Generates an RSS feed from a view.
vi: Tạo một nguồn tin RSS từ một view.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
