Poll (2.0.0-alpha5) - en to fil translation catalogue (22 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Edit
fil: Wastuhin

en: View
fil: Tingnan

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Created
fil: Inilikha

en: Active
fil: Aktibo

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Poll duration
fil: Tagal ng botohan

en: Unlimited
fil: Walang hangganan

en: 1 vote | @count votes
fil[0]: 1 boto
fil[1]: @count boto

en: Choice
fil: Pagpipilian

en: Poll
fil: Botohan

en: Total votes: @votes
fil: Bilang ng mga boto: @votes

en: After this period, the poll will be closed automatically.
fil: Awtomatikong magsasara ang botohang ito pagkatapos ng panahong napili.

en: Polls
fil: Mga botohan
