Poll (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Yes
ta: ஆம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: View
ta: பார்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Question
ta: கேள்வி

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Poll duration
ta: தேர்தல் காலம்

en: Poll votes
ta: தேர்தல் வாக்குகள்

en: Vote
ta: வாக்கு

en: Unlimited
ta: வரம்பற்றது

en: Other
ta: மற்றவை

en: Choices
ta: தெரிவுகள்

en: 1 vote | @count votes
ta[0]: 1 வாக்கு
ta[1]: @count வாக்குகள்

en: Votes
ta: வாக்குகள்

en: Choice
ta: தெரிவு

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Poll settings
ta: தேர்தல் அமைவுகள்

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Poll
ta: வாக்குபதிவு

en: Most recent poll
ta: சமீபத்தியத் தேர்தல்

en: Your vote could not be recorded because you did not select any of the choices.
ta: தாங்கள் எத்தெரிவையும் தெரிவு செய்யாதலால் தங்கள் வாக்கு பதியப்படவில்லை.

en: Polls
ta: வாக்குபதிவுகள்

en: Poll winner
ta: தேர்தல் வெற்றியாளர்

en: Poll winner votes
ta: தேர்தல் வெற்றியாளர் வாக்குகள்

en: Creating a poll
ta: ஒரு தேர்தலை உருவாக்குகிறது

en: Viewing polls
ta: தேர்தல்களைக் காண்கிறோம்

en: Your vote was cancelled.
ta: தங்கள் வாக்கு நீக்கப்பட்டது
