Poll (8.x-1.5) - en to vi translation catalogue (60 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Author
vi: Tác giả

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: True
vi: Đúng

en: View
vi: Xem

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: n/a
vi: không có

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Question
vi: Câu hỏi

en: Active
vi: Hoạt động

en: Page
vi: Trang

en: Poll duration
vi: Thời gian thăm dò

en: Poll votes
vi: Số bình chọn

en: Vote
vi: Bình chọn

en: Unlimited
vi: Không giới hạn

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Other
vi: Khác

en: Choices
vi: Các lựa chọn

en: 1 vote | @count votes
vi[0]: 1 phiếu
vi[1]: @count phiếu

en: Votes
vi: Phiếu bình chọn

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Choice
vi: Lựa chọn

en: Results
vi: Kết quả

en: Poll settings
vi: Các thiết lập Poll

en: Allows your site to capture votes on different topics in the form of multiple choice questions.
vi: Cho phép hệ thống ghi nhận các phiếu bình chọn ở các chủ đề khác nhau theo dạng câu hỏi có nhiều lựa chọn.

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Poll
vi: Bảng thăm dò

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Total votes: @votes
vi: Tổng số phiếu: @votes

en: Most recent poll
vi: Cuộc thăm dò gần đây nhất

en: After this period, the poll will be closed automatically.
vi: Cuộc thăm dò sẽ tự động kết thúc sau khoảng thời gian này.

en: Your vote could not be recorded because you did not select any of the choices.
vi: Phiếu bình chọn của bạn không thể được lưu lại vì bạn không chọn bất kì lựa chọn nào.

en: Polls
vi: Thăm dò ý kiến

en: Poll winner
vi: Người chiến thắng bình chọn

en: The winning poll answer.
vi: Câu trả lời được bình chọn nhiều nhất.

en: Poll winner votes
vi: Số phiếu người chiến thắng bình chọn

en: The number of votes received by the winning poll answer.
vi: Số phiếu bầu nhận được của câu trả lời đã chiến thắng.

en: Poll winner percent
vi: Phần trăm số phiếu bầu cho người chiến thắng

en: The percentage of votes received by the winning poll answer.
vi: Phần trăm số phiếu bầu nhận được cho câu trả lời chiến thắng.

en: Creating a poll
vi: Tạo một cuộc bình chọn

en: Viewing polls
vi: Xem bỏ phiếu

en: Your vote was cancelled.
vi: Bình chọn của bạn đã được hủy

en: The number of votes that have been cast on a poll.
vi: Lượng phiếu đã bỏ vào bình chọn này.

en: The length of time the poll is set to run.
vi: Thời gian hoạt động cho việc thăm dò ý kiến.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
