Popup entity (1.0.0) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Center
ta: மையம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Top
ta: மேல்

en: View
ta: பார்

en: Display
ta: காட்சி

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Horizontal
ta: கிடைநிலை

en: Vertical
ta: செங்குத்து

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Position
ta: இடம்

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை
