Popup Entity With Integration (1.0.0) - en to vi translation catalogue (37 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: - None -
vi: - Không -

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Manage
vi: Quản lý

en: ID
vi: Mã

en: Block
vi: Khối

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Field type
vi: Kiểu trường

en: Fields
vi: Các trường

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Debug Mode
vi: Chế độ gỡ lỗi

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Features
vi: Tính năng

en: Global Settings
vi: Thiết định tổng thể

en: Zoom In
vi: Phóng to

en: Animation
vi: Hoạt ảnh

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: About
vi: Giới thiệu

en: Default theme
vi: Giao diện mặc định

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Minimal
vi: Tối thiểu

en: Dark
vi: Sẫm màu

en: Custom HTML
vi: HTML tùy biến
