Popup Lite (1.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Overlay
ta: மேற்பரப்பு
