Popup Lite (1.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Content
vi: Nội dung

en: Author
vi: Tác giả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Published
vi: Đã công bố

en: Media
vi: Phương tiện

en: Appearance
vi: Hình thức

en: Template
vi: Mẫu

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Updated date
vi: Ngày cập nhật

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Fullscreen
vi: Toàn màn hình
