Popup Lite (1.0.0-beta1) - en to cy translation catalogue (14 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Content
cy: Cynnwys

en: Author
cy: Awdur

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Views
cy: Gwelediadau

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Visibility
cy: Gwelededd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Created date
cy: Dyddiad y crewyd

en: Updated date
cy: Dyddiad wedi ei ddiweddaru
