Popup message (2.0.2) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Pages
vi: Trang

en: Value
vi: Giá trị

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Format
vi: Định dạng

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Expire
vi: Hết hạn

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Show block on specific pages
vi: Trình bày block ở các trang xác định

en: All pages except those listed
vi: Tất cả các trang, trừ các trang dưới đây

en: Only the listed pages
vi: Chỉ các trang dưới đây

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.

en: Enable Popup
vi: Cho phép bật lên
