Popup message (3.0.1) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Style
ta: பாணி

en: Show block on specific pages
ta: குறிப்பிட்ட பக்கங்களில் மட்டும் பெட்டியை காட்டு

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்
