Portfolio theme (8.x-5.0) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Blue Lagoon (default)
ta: ப்ளூ லகோன் (இயல்பான)

en: Slate
ta: சிலேட்

en: Main background
ta: முதன்மை பின்பக்கம்

en: Sidebar background
ta: பக்கப்பட்டை பின்பக்கம்

en: Sidebar borders
ta: பக்கப்பகுதி வரப்பு

en: Footer background
ta: கீழ்ப்பகுதி பின்பக்கம்

en: Plum
ta: பிளம்

en: Title and slogan
ta: தலைப்பு மற்றும் வாசகம்

en: Firehouse
ta: பயர்ஹவுஸ்

en: Ice
ta: பனி
