POSSE Post (1.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Actions
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Logs
vi: Bản ghi

en: Link
vi: Liên kết

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Time
vi: Thời gian

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Email
vi: Thư điện tử

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Error
vi: Lỗi

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Published
vi: Đã công bố

en: Content field
vi: Trường dữ liệu nội dung

en: Getting started
vi: Bắt đầu

en: Pending
vi: Đang treo

en: Retry
vi: Thử lại

en: Failed
vi: Thất bại

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Skip
vi: Bỏ qua

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Deactivate
vi: Tắt

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Account
vi: Tài khoản

en: Credentials
vi: Thông tin xác thực

en: Format string
vi: Chuỗi định dạng

en: Page ID
vi: Mã số trang
