Poster POS Commerce Integration (1.0.0-beta1) - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: Country
ml: രാജ്യം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Processing
ml: പ്രക്രിയ നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു

en: The directory %directory is not writable, because it does not have the correct permissions set.
ml: ശരിയായ അനുവാദം ഇല്ലാത്തതിനാല്‍ ഡിറക്റ്ററി %directory എഴുതാന്‍ കഴിയുന്നതല്ല.

en: Initializing.
ml: പ്രാരംഭ നടപടികള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കുന്നു.

en: An error has occurred.
ml: ഒരു പ്രശ്നം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു.
