Poster POS Commerce Integration (1.0.0) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Processing
fil: Pinoproseso

en: The directory %directory is not writable, because it does not have the correct permissions set.
fil: Ang direktoryong %directory ay hindi masulatan, dahil hindi pa naisaayos ang pahintulot nito.

en: Initializing.
fil: Sinisimulan.

en: An error has occurred.
fil: May maling naganap.
