Poster POS Commerce Integration (1.0.1) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Country
vi: Quốc gia

en: Image
vi: Ảnh

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Price
vi: Giá

en: Product ID
vi: Mã sản phẩm

en: Phone Number
vi: Số điện thoại

en: Product type
vi: Kiểu sản phẩm

en: Product name
vi: Tên sản phẩm

en: Processing
vi: Đang xử lý

en: The directory %directory is not writable, because it does not have the correct permissions set.
vi: Thư mục %directory không ghi được vì quyền của thư mục này chưa được thiết lập đúng.

en: About
vi: Giới thiệu

en: Initializing.
vi: Đang khởi tạo.

en: An error has occurred.
vi: Đã xảy ra lỗi.

en: Completed @current of @total.
vi: Hoàn thành @current trên tổng số @total.

en: File %file could not be copied, because the destination directory %destination is not configured correctly.
vi: Tập tin %file không thể sao chép, bởi đích đến thư mục chứa %destination đã không được cấu hình chính xác.
