Potent Allure (1.0.3) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Content
fil: Nilalaman

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Updated
fil: Nabago

en: n/a
fil: hindi naaangkop

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Header
fil: Ulunan

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina
