Potent Allure (1.0.4) - en to cy translation catalogue (18 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Title
cy: Pennawd

en: Content
cy: Cynnwys

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Last post
cy: Cofnod diwethaf

en: Header
cy: Pennawd

en: Up
cy: I fyny

en: Forum
cy: Fforwm

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: left
cy: chwith

en: Topics
cy: Testunau

en: Posts
cy: Cofnodion

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf
