PoolParty GraphSearch for Drupal (8.x-1.0-rc1) - en to te translation catalogue (25 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Weight
te: భారం

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Name
te: పేరు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: results
te: ఫలితాలు

en: Date format
te: తేదీ ఆకృతి

en: here
te: ఇక్కడ

en: Show
te: చూపించు

en: @time ago
te: @time క్రితం

en: Context
te: సందర్భం

en: Suggestions
te: సూచనలు

en: Done.
te: పూర్తయ్యింది.

en: %name must be a positive integer.
te: %name అన్నది ధనాత్మక పూర్ణాంకం అయివుండాలి.
