Cache Prefetcher (8.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: username
ta: பயனர் பெயர்

en: password
ta: குறிச்சொல்

en: View
ta: பார்

en: Path
ta: பாதை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Host
ta: புரவலன்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Domain
ta: இணையகளம்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது
