Prehome (2.0.5) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Delete
ta: அழி

en: Edit
ta: மாற்று

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: View
ta: பார்

en: Text
ta: உரை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
