Preview Site (1.1.11) - en to cy translation catalogue (9 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Edit
cy: Golygu

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: View
cy: Gweld

en: Region
cy: Rhanbarth

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Key
cy: Allwedd

en: Deleted
cy: Wedi ei ddileu
